Thiết bị - Đồ dùng nhà tắm
Hiển thị 2833–2880 của 2904 kết quảĐã sắp xếp theo mức độ phổ biến
-
Máy sấy tóc treo tường
Máy sấy tóc treo tường màu đen Miken MKT-D90289B Chính Hãng
Mã đặt hàng MKT-D90289B Xuất xứ Chính hãng Thông số Công suất: 300W Min – 1200W Max
Sấy tiện nghi 2 chế độ Min 1 và Max 2 (Công tắc)
Tốc độ gió : 12m/s
Trọng lượng : 0.8kg
Điện áp 220 – 240 V, 50 – 60Hz
Thích hợp lắp trong nhà vệ sinh
Chống nước, chống bám dính
Chất liệu nhựa cao cấp mạ đen dễ dàng vệ sinh
Kích thước: 170x180x95mm
Hãng sản xuất: Miken
Công nghệ sản xuất: ĐứcBảo hành 12 tháng theo hãng (Tham khảo tại đây) SKU: MKT-D90289B -
Máy sấy tóc treo tường
Máy sấy tóc treo tường 300W-1200W 220V Miken MKT-90266 (chống nước, chống bám dính)
Máy sấy tóc treo tườngMáy sấy tóc treo tường 300W-1200W 220V Miken MKT-90266 (chống nước, chống bám dính)
Máy sấy tóc treo tường Miken MKT-90266
Công suất: 300W – 1200WĐiện áp 220 – 240 V, 50 – 60HzTốc độ gió: >11m/s
Kích thước: W285xD220xH120mmThích hợp lắp trong nhà vệ sinh
Chống nước, chống bám dính
Chất liệu nhựa cao cấp dễ dàng vệ sinhHãng sản xuất: Miken
Công nghệ sản xuất: ĐứcSKU: MKT-90266 -
Máy sấy tóc treo tường
Máy sấy tóc treo tường Miken MKT-90291 1200W max ABS (chống nước, chống bám dính)
Máy sấy tóc treo tườngMáy sấy tóc treo tường Miken MKT-90291 1200W max ABS (chống nước, chống bám dính)
Mã đặt hàng MKT-90291 Thương hiệu Miken Thông số Công suất: 300W – 1200W
2 chế độ sấy: nóng và mát ( công tắc)
Điện áp 220 – 240 V, 50 – 60Hz
Tốc độ gió: >15m/s
Trọng lượng: 0.8kg
Kích thước: W233xD243xH120mm
Thích hợp lắp trong nhà vệ sinh
Chống nước, chống bám dính
Chất liệu nhựa cao cấp dễ dàng vệ sinhBảo hành 12 Tháng SKU: MKT-90291 -
Máy sấy khô tay cảm ứng tự động
Máy sấy tay cảm ứng tự động Panasonic K-FJ-T10T1 Chính Hãng
Mã đặt hàng K-FJ-T10T1 Thương hiệu Nhật Bản Xuất xứ tại Trung Quốc Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn NSX Thông số thêm Nhiệt độ: 45 – 75 độ C
Tốc độ không khí: 108 – 132 m/giây
Công suất: 1.020W – 1.250W
Thời gian sấy khô: 5 – 9 giây
Độ ồn: > 63dBa
Kích thước: 670mm x 189mm x 242mm
Trọng lượng sản phẩm: 8kgSKU: FJ-T10T1 -
Máy sấy khô tay cảm ứng tự động
Máy sấy tay cảm ứng tự động Panasonic P FJ-T09A3 (có khay nước) Chính Hãng
Máy sấy khô tay cảm ứng tự độngMáy sấy tay cảm ứng tự động Panasonic P FJ-T09A3 (có khay nước) Chính Hãng
Nguồn điện áp: 220V – 240V / 50Hz – 60Hz
Khay nước thải: Có
Công suất làm nóng: 400W
Tốc độ không khí: 110 m/giây
Công suất: 1.020W
Thời gian sấy khô: 4 – 9 giây
Chất liệu: Nhựa cao cấp
Độ ồn: 62db
Kích thước: 250mm x 157mm x 470mmSKU: FJ-T09A3 -
Máy sấy tóc, Máy sấy tay, Máy sấy tóc treo tường, Thiết bị gia dụng, Thiết bị gia đình, XINDA Việt Nam
Máy sấy tóc Xinda RCY120-20A Chính hãng (kết hợp dao cạo râu 2 chế độ dùng khách sạn)
Máy sấy tóc, Máy sấy tay, Máy sấy tóc treo tường, Thiết bị gia dụng, Thiết bị gia đình, XINDA Việt NamMáy sấy tóc Xinda RCY120-20A Chính hãng (kết hợp dao cạo râu 2 chế độ dùng khách sạn)
– Máy sấy tóc treo tường kết hợp ổ cắm dao cạo râu dùng cho khách sạn
– 2 chế độ sấy gió và sấy nhiệt
– Công tắc bật tắt an toàn tích hợp đèn led báo
– Công suất: 1200W Lưu lượng gió: 88m /h
– Nguồn điện: 220V-240V /50Hz
– Kích thước: 218 x 98 x 185 (mm)
– Màu sắc: TrắngSKU: RCY120-20A -
Nhà Cửa - Đời Sống, Máy sấy tóc, Thiết bị - Đồ dùng nhà tắm, XINDA Việt Nam
Máy sấy tóc treo tường dùng cho khách sạn Xinda RCY120-20B1 (2 chế độ) Chính Hãng
Nhà Cửa - Đời Sống, Máy sấy tóc, Thiết bị - Đồ dùng nhà tắm, XINDA Việt NamMáy sấy tóc treo tường dùng cho khách sạn Xinda RCY120-20B1 (2 chế độ) Chính Hãng
- Mã sản phẩm: RCY120-20B1
- Thương hiệu: Xinda
- Công suất: 1200W
- Nguồn điện: 220V-240V / 50Hz
- Dòng điện: 5,2A
- Lưu lượng gió: 88 m³/h
- Vận tốc không khí: 14 m/s
- Kích thước: 185 x 93 x 223 mm
- Màu sắc: Trắng
- Khối lượng: 1,4 kg
- Bảo hành: 12 tháng
SKU: RCY120-20B1 -
Nhà Cửa - Đời Sống, Máy sấy tóc, Thiết bị - Đồ dùng nhà tắm, XINDA Việt Nam
Máy sấy tóc treo tường dùng cho khách sạn Xinda RCY120-18A1 (2 chế độ) Chính hãng
Nhà Cửa - Đời Sống, Máy sấy tóc, Thiết bị - Đồ dùng nhà tắm, XINDA Việt NamMáy sấy tóc treo tường dùng cho khách sạn Xinda RCY120-18A1 (2 chế độ) Chính hãng
Mã đặt hàng K-RCY120-18A1 Model K-RCY120-18A1 Thương hiệu K-XINDA Kích thước 112 x 205 x 118 (mm) Điện áp 220V ~ 50Hz Công suất 1200W Lưu lượng gió 78m3/h – 2 chế độ sấy gió và sấy nhiệt Bảo hành 12 Tháng Giao hàng Kho Express Tiện lợi – Thẩm mỹ – Kinh tế
Giao hàng Kho Express
SKU: RCY120-18A1







































